Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
quynhhoang
Thường dân
Thường dân
quynhhoang

Điểm tích lũy : 60
Lần được Thanks : 3

Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team   Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team - Page 2 EmptySun Jan 08 2012, 13:55

tự nhiên ngồi cãi nhau và so sánh về 2 thể loại của Warcraft. so sánh cái này cũng giống như so sánh met va kg. nói chung mỗi loại đều có cái hay riêng, chủ yếu là bạn thích cái nào mà thôi. như mình chỉ thích Dday còn Dota mình ko thích,

cuối cùng, bạn nào thích giao lưu Dday thì PM nhé, team mình chơi cũng có tiếng lắm đó.
tuoithochemgiet
Trưởng bản
Trưởng bản

Điểm tích lũy : 74
Lần được Thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team   Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team - Page 2 EmptySun Jan 08 2012, 16:06

tôi không nói với 1 thằng ngu nữa tôi đợi yahoo của bạn đấy. chủ đề của topic để trả lời cho câu hỏi chiến thuật là gì à. ngu vừa thôi chứ. tối vô cùng ghét những thằng nào đã ngu mà thích to mồn chõ mõm đủ các topic thà nói đúng chẳng sao đằng này chẳng biết cái gì cũng nói.
ksolkien
Phó thường dân
Phó thường dân
ksolkien

Điểm tích lũy : 8
Lần được Thanks : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team   Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team - Page 2 EmptySun Jan 08 2012, 16:49

hơ. cãi nhau to quá, mình nghĩ game nào mà chẳng cần chiến thuật, kỹ năng người chơi, đặc biệt thế giới của war ví dụ dota, d-day ... ngay cả những game cần nạp tiền khủng như Thiên Long Bát Bộ, Kiếm Thế, Phong Thần .....ấy thế mà vẫn cần chiến thuật khi pk tổ đội kìa, ví dụ mình cầm acc nm full 4 trong TLBB oánh TL full 3,4 mà vẫn win, ngang đồ thua ngọc mà ăn, điều đó chứng tỏ kỹ năng pk rất quan trọng, kỹ năng bạn tốt mới hỗ trợ pt mình tốt dc, " nói hơi lạc đề" Rolling Eyes chủ topic thông cảm, ak mình cũng có team d-day đó rất mong sớm dc gặp team bạn.
bạn nào choi TLBB pm mình, acc bạchMi sever băng phắchthần trâm. " xây dựng một nm khủng" cat
quynhhoang
Thường dân
Thường dân
quynhhoang

Điểm tích lũy : 60
Lần được Thanks : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team   Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team - Page 2 EmptySun Jan 08 2012, 22:22

Oh. KsolKien giao lưu Dday voi mình dc đóa. làm Kèo Blake chấp Demond full comp đi.
1 kèo 500K. hứng thú thì Pm, Please_kill_me@yahoo.com

room 1 vào các ngày T3,5,7.

thế nhé
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 1123
Lần được Thanks : 76
Nhà ở : iake-Phú Thiện-Gia Lai

Bài gửiTiêu đề: Re: Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team   Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team - Page 2 EmptySun Jan 08 2012, 23:02

cảnh cáo 2 thành viên tuoithochemgiet và trunphuthien. vì gây mấy đoàn kết nội bộ, và bình luận không đúng chủ đề của chủ thớt.
https://phuthien.forumvi.com
trumphuthien
Trưởng thôn
Trưởng thôn

Điểm tích lũy : 156
Lần được Thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team   Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team - Page 2 EmptyMon Jan 09 2012, 11:37

tuoithochemgiet đã viết:
tôi không nói với 1 thằng ngu nữa tôi đợi yahoo của bạn đấy. chủ đề của topic để trả lời cho câu hỏi chiến thuật là gì à. ngu vừa thôi chứ. tối vô cùng ghét những thằng nào đã ngu mà thích to mồn chõ mõm đủ các topic thà nói đúng chẳng sao đằng này chẳng biết cái gì cũng nói.
vậy tại sao ông lại kêu tôi chứng minh tính chiến thuật trong dota, tôi chứng minh rồi đó, tới lượt ông rồi đó, những thứ ông nói chỉ là điều cơ bản khi tập chơi dday thôi! đừng cố tỏ ra cố chấp và nguy hiểm nữa.
còn việc gây mất đoàn kết nội bộ thì admin hãy hỏi cái đứa chuyên xỏ mũi người khác đó. cái topic nào tôi bình luận là hắn bay vào như 1 con chó dại (chẳng có lí do gì đê tôi tôn trọng hắn, khi hắn không tôn trọng tôi)!
gửi tuoithochemgiet: khi nào tu dưỡng được đạo đức thì hãy quay lại nc vs tôi! bye!!
Minister.GL
Phó thường dân
Phó thường dân

Điểm tích lũy : 1
Lần được Thanks : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team   Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team - Page 2 EmptyTue May 08 2012, 19:58

chủ topic cho mình yahoo hay nick gg đi để pm giao lưu chứ Shocked
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team   Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team - Page 2 Empty

Warcraft Dday 19.9b- Thách đấu với các team

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» DDay judgement 19.9b
» Ảnh tham gia của THẠCH VĂN THỂ (nh0ckpi)
» THÁCH ĐẤU CLUB DOTA PT
» Thien Thach...Con ac mong cua Trai Dat !!!
» Chuyện tình thạch sùng(q/c lafong)
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2