Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Club dotA

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
Tác giảThông điệp
lonely_engi
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
lonely_engi

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 261
Lần được Thanks : 1
Nhà ở : phú thiện - gia lai

Club dotA                                               - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyThu Dec 01 2011, 07:11

trumphuthien đã viết:
ông quang này hơi bị sàm nha! mở forum ra là để chém chứ để mà tế ak!
ặc, thằng nào vậy? nhân hô hả mày, bữa nào về ta cho mày ăn hành Sad
Khờ
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
Khờ

Điểm tích lũy : 900
Lần được Thanks : 26
Nhà ở : Tổ Dân Phố I

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyThu Dec 01 2011, 08:52

haha... quang nè bữa nào anh em team PT của anh em mình giao lưu với các anh 1 bữa... chứ mọi người nói nghe hổ báo quá...
clgt25
Thường dân
Thường dân

Điểm tích lũy : 27
Lần được Thanks : 0
Nhà ở : KP 4 sdt:01695761310

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyThu Dec 01 2011, 11:49

ong moi la` ng can` xem xet lai di. toi nhjn` ong danh mot lan` roi` . war voi bon tui thua ma` xam` ak`.nho lai di. con` noi chuyen solo mid ong bjet luat ko.clan SCVG ma` noi toi ko bjet thj` khjnh thg` wa day.njk GG lv 16 thoi thu? roi` bjet nha lv ko noi len dang? cap'
clgt25
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyThu Dec 01 2011, 11:50

haha... quang nè bữa nào anh em team PT của anh em mình giao lưu với các anh 1 bữa... chứ mọi người nói nghe hổ báo quá...
thjk thj` chjeu` .
clgt25
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyThu Dec 01 2011, 11:54

ạ' njck yahoo e ko F dc oy`
clgt25
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyThu Dec 01 2011, 11:55

lonely_engi
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
lonely_engi

Điểm tích lũy : 261
Lần được Thanks : 1
Nhà ở : phú thiện - gia lai

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyThu Dec 01 2011, 16:47

clgt25 đã viết:
ong moi la` ng can` xem xet lai di. toi nhjn` ong danh mot lan` roi` . war voi bon tui thua ma` xam` ak`.nho lai di. con` noi chuyen solo mid ong bjet luat ko.clan SCVG ma` noi toi ko bjet thj` khjnh thg` wa day.njk GG lv 16 thoi thu? roi` bjet nha lv ko noi len dang? cap'
àh àh, chắc là thằng bạn của nhóc trung em của a hả. thằng em nói " war thua" là lúc chơi nhà ông cậu Thịnh của anh đúng ko. OK đc. ep nick YH thằng em nhé, YH a: engi_bin. có team ko, gọi hết vào hẹn thời gian đánh giao hữu với team a. thik mode -cm hay -ap j cung đc, OK! Công nhận hồi ở phú thiện thua kèo đó thật ,toàn mấy thằng vớ vẩn đánh với nhau ấy mà cheers
trumphuthien
Trưởng thôn
Trưởng thôn

Điểm tích lũy : 156
Lần được Thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyThu Dec 01 2011, 17:26

gửi tuoithochemgiet: đề nghị bạn xem lại chơi game vs lên mạng nc là hai phạm trù khác nhau! bạn nghĩ lên mạng nc thì có thể nghiện vs học hành giảm sút hả!! haha:D! chỉ có chơi game và thành nghiện mới như thế! đề nghị bạn xem lại trí não và hãy suy nghĩ kĩ trước khi comment!
boyteenphonui
Trưởng thôn
Trưởng thôn
boyteenphonui

Tâm trạng : Hạnh phúc
Điểm tích lũy : 187
Nhà ở : Tổ 18 phú thiện gia lai

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyThu Dec 01 2011, 18:57

Shocked giao lưu là chính thôi. làm gì mà phải chém hổ báo thế không biết. lập team ra để đi chém các team khác trong các tỉnh khác chứ. mới vào đòi ăn late liền ah. ^^ ngoài ra các bạn muốn chơi thì phải tổ chức các cuộc gặp mặt nữa
http://khongtietlowebsite.net
tuoithochemgiet
Trưởng bản
Trưởng bản

Điểm tích lũy : 74

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyThu Dec 01 2011, 21:37

gửi bạn trumphuthien: vậy bạn rủ người ta chơi halflife là nói chuyện hay là chơi game vậy. càng nói càng thể hiện độ ngu của bạn. bạn không thấy sự đối lập trong câu nói của bạn à. bạn tự tin là cái không chơi game của bạn giúp bạn được những gì vậy? bạn là sv của trường dh nào vậy? hay làm cho cty nước ngoài nào thế? đúng là càng nói càng ngu. khó hiểu với các thể loại không có não.
trumphuthien
Trưởng thôn
Trưởng thôn

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyFri Dec 02 2011, 15:48

tui đã nói với bạn rồi HÃY SUY NGHĨ KĨ TRƯỚC KHI COMMENT!! tui nói là chơi thành nghiện, chứ ko nghiêm cấm việc chơi để giải trí, giảm stress (cái việc này thì ko tốn tiền bạc mà vs lại nó có thể giúp chúng ta kiếm ra tiền nữa đó biết tại sao lại kiếm ra tiền ko?)!!!
tuoithochemgiet
Trưởng bản
Trưởng bản

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyFri Dec 02 2011, 17:28

BẠN CÀNG NÓI CÀNG THỂ HIỆN ĐỘ NGU CỦA BẠN. VẬY BẠN DỰA VÀO LÝ DO GÌ ĐỂ NÓI LÀ TÔI CHƠI GAME KHÔNG PHẢI GIẢI TRÍ? TÔI BÁN 17 TRIỆU KHÔNG PHẢI LÀ KIẾM TIỀN THÌ LÀ GÌ? MÀ BẠN NÓI LÀ BẠN BẮN SÚNG KIẾM TIỀN ẤY HẢ? HAHA CHỈ TÔI COI NÀO? CHỈ CÓ NHỮNG THẰNG NGU MỚI CHƠI GAME MÀ BỎ TIỀN MÀ KHÔNG THỂ THU VỀ ĐƯỢC. VÀ BẠN LẤY LÝ DO GÌ ĐỂ NÓI TƯƠNG LAI CỦA TÔI KHÔNG SÁNG SỦA. ĐỪNG CÓ SỦA THẾ CHỨ. NGHE THẤY NGU ĐỘN LẮM.
trumphuthien
Trưởng thôn
Trưởng thôn

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptySat Dec 03 2011, 20:02

17 triệu! haha! bạn tưởng 17triệu là to lắm hả?? 17triệu mà để phí phạm đi thời gian, cái thời gian bạn ko chơi game thì bạn có thể chuẩn bị cho tương lai mình tốt hơn đó! khi đó 17triêu chỉ là hạt cát thôi!!! còn việc chơi tới mức 17triệu, chắc hẳn bạn bỏ ra ko ít thời gian và tiền bạc vào cái acc này!!! và đó người ta ko gọi là giả trí, mà là bán rẻ bản thân, bán rẻ tương lai!! còn việc nói người khác ngu thì bạn nên xem lại mình đi! chỉ những nguoi kem hieu biet mới phát ngôn ra câu đó! ko tin thì đi hỏi GVCN của bạn còn nếu bạn bỏ học rồi or hết học rồi thì nên hỏi cha me bạn thu xem!!! tôi khuyên bạn nên bỏ game đi! đừng có vì sợ thua vì cãi nhau vs tôi mà cố chấp!! hãy dành 1 ít thời gian để suy nghĩ lại mình đi! đây cũng là lần cuối cùng tôi lên 2pic này! mình nói mà người ta ko chịu thay đổi thì cũng chẳng khác nào đan gẫy tai trâu
phantom
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
phantom

Điểm tích lũy : 275
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : USA

Bài gửiTiêu đề: sssssssss   Club dotA                                               - Page 4 EmptySat Dec 03 2011, 20:03

trumphuthien đã viết:
17 triệu! haha! bạn tưởng 17triệu là to lắm hả?? 17triệu mà để phí phạm đi thời gian, cái thời gian bạn ko chơi game thì bạn có thể chuẩn bị cho tương lai mình tốt hơn đó! khi đó 17triêu chỉ là hạt cát thôi!!! còn việc chơi tới mức 17triệu, chắc hẳn bạn bỏ ra ko ít thời gian và tiền bạc vào cái acc này!!! và đó người ta ko gọi là giả trí, mà là bán rẻ bản thân, bán rẻ tương lai!! còn việc nói người khác ngu thì bạn nên xem lại mình đi! chỉ những nguoi kem hieu biet mới phát ngôn ra câu đó! ko tin thì đi hỏi GVCN của bạn còn nếu bạn bỏ học rồi or hết học rồi thì nên hỏi cha me bạn thu xem!!! tôi khuyên bạn nên bỏ game đi! đừng có vì sợ thua vì cãi nhau vs tôi mà cố chấp!! hãy dành 1 ít thời gian để suy nghĩ lại mình đi! đây cũng là lần cuối cùng tôi lên 2pic này! mình nói mà người ta ko chịu thay đổi thì cũng chẳng khác nào đan gẫy tai trâu

hay
tuoithochemgiet
Trưởng bản
Trưởng bản

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptySun Dec 04 2011, 08:30

ha ha lại thêm 1 thằng ngu nữa. tôi hỏi bạn nha: tôi nói 17 triệu to hồi nào? bạn biết cách tôi chơi game như thế nào không? đừng có ngu độn thế chứ. mà tôi hỏi bạn nha bạn nói tôi bán rẻ bản thân thì bạn có hiểu ý nghĩa câu này không. ngu thì đừng có nói chứ.còn nữa, bạn chỉ là 1 họ sinh thì chưa đủ tuổi phán xét tương lai của tôi đâu. đúng là chưa phổ cập xong trung học phổ thông có khác kiến thức còn hạn chế lắm. vậy bạn thách đố người ta chơi dota và lấy tiền thì có phải là 1 hình thức cá độ và vi phạm pháp luật không?cái này đúng ra phải thông bào cho nhà trường bạn biết để kỷ luật. bạn muốn khuyên tôi bỏ game thì hãy coi lại bản thân bạn đi. điều cuối cùng tôi hỏi bạn là bạn có biết tiếng Việt không? nếu biết thì làm ơn ghi có dấu đi.
Sike_LãngTử
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Sike_LãngTử

Tâm trạng : Buồn bã
Điểm tích lũy : 803
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : Tổ Dân Phố 1 - Xóm Chợ - Phú Thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptySun Dec 04 2011, 09:30

Sax lại tiền bạc j ở đây nữa vậy trời trò chơi để giao lưu học hỏi thui mà
SCVG
Phó thường dân
Phó thường dân
SCVG

Điểm tích lũy : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyMon Jan 09 2012, 07:33

anh em Dota đâu hết roài lập 1 team đánh cho ra trò coi nào...
chứ sao để cho ae D-Day lấn áp thế...
quynhhoang
Thường dân
Thường dân
quynhhoang

Điểm tích lũy : 60
Lần được Thanks : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyMon Jan 09 2012, 09:07

SCVG có cái Avatar của Demond Hunter- 1 tướng khủng trong Dday. Shocked
chuadaotao0
Phó thường dân
Phó thường dân

Điểm tích lũy : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyMon Jan 09 2012, 22:24

em chao các anh các chị ạ ! em thấy 2pic ghi là Clup dotA nên em vào xem thử , ai nghờ toàn là .......! thôi nói thật với Mod close đi . em thì chỉ là con gà thôi , nhưng nghe chúng mày nói chuyện tao cũng Shocked .
ừ lập 2pic clup dota giao luu học hỏi đéo thấy đâu ,
toàn sì nhằng sì nhồ .
tao ko có ý gây mất đoàn kết , nhưng cái tập thể này đéo thể đoàn kết được .
nói câu cuối nhé : đừng tự cao , và đừng mang SCVG ra đây .
SCVG
Phó thường dân
Phó thường dân
SCVG

Điểm tích lũy : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyTue Jan 10 2012, 13:07

chuadaotao0 đã viết:
em chao các anh các chị ạ ! em thấy 2pic ghi là Clup dotA nên em vào xem thử , ai nghờ toàn là .......! thôi nói thật với Mod close đi . em thì chỉ là con gà thôi , nhưng nghe chúng mày nói chuyện tao cũng Shocked .
ừ lập 2pic clup dota giao luu học hỏi đéo thấy đâu ,
toàn sì nhằng sì nhồ .
tao ko có ý gây mất đoàn kết , nhưng cái tập thể này đéo thể đoàn kết được .
nói câu cuối nhé : đừng tự cao , và đừng mang SCVG ra đây .

lại thêm 1 giống động vật biết sũa tiếng ng` đây mà... toàn là võ mồm.
Fiction_1dem
Phó thường dân
Phó thường dân
Fiction_1dem

Nhà ở : Tổ dân phố 10 - Phú Thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyMon Apr 09 2012, 09:14

smile. Ở PT tui chỉ nghe nói có mỗi clan IceFr0G, clan này hay lắm chớ làm gì có PT_.. nào ở đây.
Fiction_1dem
Phó thường dân
Phó thường dân
Fiction_1dem

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyMon Apr 09 2012, 09:15

smile. Ở PT tui chỉ nghe nói có mỗi clan IceFr0G, clan này hay lắm chớ làm gì có PT_.. nào ở đây.
Fiction_1dem
Phó thường dân
Phó thường dân
Fiction_1dem

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 EmptyMon Apr 09 2012, 09:19

há há ở PT có 1 thành viên của SCVG đỉnh z pay. Neutral
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Club dotA    Club dotA                                               - Page 4 Empty

Club dotA

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» THÁCH ĐẤU CLUB DOTA PT
» Dota tìm bạn ??
» Nhiệm vụ trong Dota 6.69c (Chắc có những người cũng đã biết)
» CLUB fifa online 2 khai trương!
Trang 4 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4